Davido afunguka Kuhusu Collabo na Ali Kiba….KUMBE ilikuwa hivi - MWANAHARAKATI MZALENDO ™

Breaking

Saturday, June 16, 2018

Davido afunguka Kuhusu Collabo na Ali Kiba….KUMBE ilikuwa hivi







Mwanamuziki nguli kutokea nchini Nigeria, Davido kwa mara nyingine tena amefunguka kuhusu mipango ya kufanya kolabo na Alikiba.

Muimbaji huyo katika mahojiano na Clouds FM katika kipindi cha Bongo Fleva amesema bado hawajafanya kolabo ila ikitokea ni kitu ambacho kitafanyika.

“Bado sijafanya kolabo na Alikiba ila tayari tushakutana kwenye show kama mbili hivi na ikitokea akija na kutaka kufanya kolabo na mimi basi tutafanya” amesema Davido.

Ameongeza kuwa hata wasanii wa Tanzania wakimfuata kwa mazungumza kwa lengo la kutaka kufanya naye kazi yeye yupo tayari.


Jibu la Davido halina tofauti na lile alilotoa Alikiba July 2017 kuhusu kolabo yao. Alikiba alisema; ‘Unajua wasanii muda mwingine tunakuwa na maneno ya kuridhisha watu lakini hakijafanyika chochote ila plan zipo, muda tukiupata tutafanya ila sijajua ni lini,’. 






ANGALIA HAPA >>>Mtanzania. avunja rekodi katika Mchezo Hatari Wa Kuruka Na Kamba Urusi katika Kombe la dunia 2018

Post a Comment