Ratiba ya mechi za Kombe la Dunia: Urusi 2018 - MWANAHARAKATI MZALENDO ™

Breaking

Wednesday, June 13, 2018

Ratiba ya mechi za Kombe la Dunia: Urusi 2018





Group A

Kundi A
Tarehe / saaMechiUwanja
14 Jun, 1500 GMTRussia - Saudi ArabiaLuzhniki, Moscow
15 Jun, 1200 GMTEgypt - UruguayEkaterinburg
20 Jun, 1800 GMTRussia - Egypt San Petersburg
20 Jun, 1500 GMTUruguay - Saudi ArabiaRostov on Don
25 Jun, 1400 GMTSaudi Arabia - Egypt Volgograd
25 Jun, 1400 GMTUruguay - RussiaSamara
Kundi B
Tarehe / saaMechiUwanja
15 Jun, 1500 GMTMorocco - IranSankt Petersburg
15 Jun, 1800 GMTPortugal - SpainSochi
20 Jun, 1200 GMTPortugal - Morocco Luzhniki, Moscow
20 Jun, 1800 GMTIran - SpainKazan
25 Jun, 1800 GMTIran - PortugalSaransk
25 Jun, 1800 GMTSpain - Morocco Kaliningrad



Group C

Kundi C
Tarehe/saaMechiUwanja
16Jun, 1000 GMTFrance - AustraliaKazan
16Jun, 1600 GMTPeru - DenmarkSaransk
21Jun, 1200 GMTFrance - PeruEkaterinburg
21Jun, 1500 GMTDenmark - AustraliaSamara
26Jun, 1400 GMTAustralia - PeruSochi
26Jun, 1400 GMTDenmark - FranceLuzhniki, Moscow



Group D

Kundi D
Tarehe/saaMechiUwanja
16Jun, 1300 GMTArgentina - IcelandSpartak, Moscow
16Jun, 1900 GMTCroatia - NigeriaKaliningrad
21Jun, 1800 GMTArgentina - Croatia Nizhni Novgorod
22Jun, 1500 GMTNigeria - IcelandVolgograd
26Jun, 1800 GMTNigeria - Argentina Sankt Petersburg
26Jun, 1800 GMTIceland - Croatia Rostov on Don 



Group E

Kundi E
Tarehe/saaMechiUwanja
17Jun, 1200 GMTCosta Rica - SerbiaSamara
17Jun, 1800 GMTBrazil - SwitzerlandRostov on Don
22Jun, 1200 GMTBrazil - Costa RicaSankt Petersburg
22Jun, 1800 GMTSerbia- SwitzerlandKaliningrad
27Jun, 1800 GMTSerbia - BrazilSpartak, Moscow
27Jun, 1800 GMTSwitzerland - Costa RicaNizhni Novgorod



Group F

Kundi F
Tarehe/saaMechiUwanja
17Jun, 1500 GMTGermany - MexicoLuzjhinski, Moscow
18Jun, 1200 GMTSweden - South KoreaNizhni Novgorod
23Jun, 1500 GMTGermany - Sweden Sochi
23Jun, 1800 GMTSouth Korea - MexicoRostov on Don
27Jun, 1400 GMTSouth Korea - Germany Kazan
27Jun, 1400 GMTMexico - SwedenEkaterinburg 



Group G

Kundi G
Tarehe/saaMechiUwanja
18Jun, 1500 GMTBelgium - PanamaSochi
18Jun, 1200 GMTTunisia - EnglandVolgograd
23Jun, 1800 GMTBelgium - TunisiaSpartak, Moscow
24Jun, 1500 GMTEngland - PanamaNizhni Novgorod
28Jun, 1400 GMTEngland - Belgium Kaliningrad 
28Jun, 1400 GMTPanama - TunisiaSaransk



Group H

Kundi H
Tarehe/saaMechiUwanja
19Jun, 1200 GMTPoland - SenegalSpartak, Moscow
19Jun, 1500 GMTColombia - JapanSaransk
24Jun, 1500 GMTJapan - SenegalEkaterinburg
24Jun, 1800 GMTPoland - Colombia Kazan
28Jun, 1400 GMTJapan - Poland Volgograd
28Jun, 1400 GMTSenegal - ColombiaSamara 



Presentational grey line

Hatua ya 16 bora
Tarehe / saaMechiUwanja
(1) 30Jun, 1400 GMTMshindi Kundi C - Wa pili Kundi DKazan
(2) 30Jun, 1800 GMTMshindi Kundi A - Wa pili Kundi BSochi
(3) 1 Jul, 1400 GMTMshindi Kundi B - Wa pili Kundi ALuzhniki, Moscow
(4) 1 Jul, 1800 GMTMshindi Kundi D - Wa pili Kundi CNizhni Novgorod
(5) 2 Jul, 1400 GMTMshindi Kundi E - Wa pili Kundi FSamara
(6) 2 Jul, 1800 GMTMshindi Kundi G - Wa pili Kundi HRostov on Don
(7) 3 Jul, 1400 GMTMshindi Kundi F - Wa pili Kundi ESankt Petersburg
(8) 3 Jul, 1800 GMTMshindi Kundi H - Wa pili Kundi GSpartak, Moscow



Presentational grey line

Robo fainali
Tarehe / saaMechiUwanja
(A) 6 Jul, 1400 GMTMshindi Mechi 2 - Mshindi Mechi 1Nizhni Novgorod
(B) 6 Jul, 1800 GMTMshindi Mechi 5 - Mshindi Mechi 6Kazan
(C) 7 Jul, 1400 GMTMshindi Mechi 7 - Mshindi Mechi 8Samara
(D) 7 Jul, 1800 GMTMshindi Mechi 3 - Mshindi Mechi 4Sochi



Presentational grey line

Nusu fainali
Tarehe / saaMechiUwanja
(I) 10 Jul, 1800 GMTMshindi Mechi A - Mshindi Mechi BSankt Petersburg
(II) 11 Jul, 1800 GMTMshindi Mechi D - Mshindi Mechi CLuzhniki, Moscow



Presentational grey line

Mechi ya kuamua mshindi wa nafasi ya tatu
Tarehe / saaMechiUwanja
14 Jul, 1400 GMTAtakayeshindwa Mechi I - Atakayeshindwa Mechi IISankt Petersburg



Presentational grey line

FAINALI
Tarehe/saaMechiUwanja
15 Jul, 1500 GMTMshindi Mechi I - Mshindi Mechi IILuzhniki, Moscow



BBC
Post a Comment