SPIKA ATOA NENO LA SHUKRANI WAKATI AKIHAIRISHA BUNGE DODOMA - MWANAHARAKATI MZALENDO ™

Breaking

Friday, June 29, 2018

SPIKA ATOA NENO LA SHUKRANI WAKATI AKIHAIRISHA BUNGE DODOMA


Spika wa bunge  Job Ndugai ameitaka serikali kufanyia kazi ushauri na mapendekezo yaliyotolewa na wabunge wakati wa mkutano wa 11 wa bunge la bajeti  ili kuwaletea maendeleo wananchi.

Spika Ndugai Ametoa kauli hiyo wakati akihairisha bunge hilo leo jijini Dodoma huku akisema kuwa bunge la 11 litakumbukwa kama bunge la korosho na kuongeza kuwa wizara ya kilimo imehaidi kusimamia kikamilifu suala hilo.


Pia Spika Ndugai amethibitisha kuwa tayari kiasi cha shilling million 7 laki 8 na 40 elfu  kilichochangishwa na wabunge kwaajili ya maharusi wa mfano kutoka jimbo la liwale bwana na bibi Jivunie Mbunda tayari fedha hizo zimeshakabidhiwa kwa wahusika , hata hivyo bunge hilo limehairishwa leo juni 29 hadi September 4,  mwaka huu.


Na Amos Nyanduku


Post a Comment