MUHIMU SANA;MUDA WA KUCHUNGUZA AFYA YAKO! - MWANAHARAKATI MZALENDO ™

Breaking

Wednesday, February 27, 2019

MUHIMU SANA;MUDA WA KUCHUNGUZA AFYA YAKO!

 
Inashangaza kuona watu vijana ambao wanapata magonjwa kama vile ugonjwa wa kisukari na shinikizo la damu. Je! Ni shida tuliyo nayo katika maisha yetu, vyakula vibaya ambavyo tunakula? Katika nchi ya Tanzania, watu wengi wanapenda kula chakula cha haraka kama Chips na kuku na vyakula vinachukuliwa kuwa ni vya kifahari. Watu hawajui kuwa kula chips na kuku ni mbaya sana kwa afya yako. Ninamshukuru Mungu kwamba nimepata bidhaa inayoitwa Soul kutoka kampuni ya Rain International ya Kimataifa ambayo inatusaidia kupata virutubisho vyote tunavyohitaji katika miili yetu.

Kwahiyo SOUL ni kinywaji ambayo iko tayari kwa kunywa cha afya na ina mchanganyiko wa mbegu za asili - mbegu nyeusi za cumin, mbegu za raspberry, mbegu za zabibu za chardonnay na D-ribose. Kiambatisho kikuu hapa ni 'Mbegu za Black Cumin'. Je, unaifahaamu mbegu hii? Mbegu nyeusi ya cumin imejulikana kuwa imetumika zaidi ya miaka 2500 iliyopita na Waarabu pia wanasema kwamba inatibu kila kitu isipokuwa kifo. Hii ni kiungo kuu ndani ya bidhaa hii ya Soul. Soul imeathiri maisha ya watu ulimwenguni kote kuwa inasababisha mapinduzi ya afya. Imewasaidia watu wanaosumbuliwa na VVU / UKIMWI, shinikizo la damu, ugonjwa wa kisukari, Saratani ya Prostate, Kifafa, maumivu ya muda mrefu, usawa wa homoni. Unaweza kuangalia baadhi ya ushuhuda hapa chini.

https://lifestylegazettehome.files.wordpress.com/2019/02/cancer-stomach.jpg?w=640
Huyu Mama alikuwa na saratani ya tumbo lakini baada ya kutumia bidhaa ya Soul aliweza kupona kabisa.

This image has an empty alt attribute; its file name is parkinson-syndrome-disease-rain-soul-testimonial.png
Huyu Babu wa huko nchi ya Filiipines alikuwa na ugonjwa wa kutetemeka mwili na ameweza kupona kabisa baada ya kutumia bidhaa ya Soul.
This image has an empty alt attribute; its file name is rain-soul-breast-cancer.jpg
Huyu mama alikuwa na saratani ya matiti lakini baada ya kutumia Soul aliweza upona kabisa!

Ushuhuda hizi huenda ukawavutia na wewe unashangaa kwani bidhaa huu ukoje?

https://lifestylegazettehome.files.wordpress.com/2019/02/soul-packets.jpg?w=640

Ni wakati wa kupata afya njema na usisubiri kuanza. Wasiliana na sisi kupitia namba hii +255 712 053464. Sisi pia inapatikana kwenye Whatsapp.


#KONCEPT TV >>ANGALIA HAPA SAFARI YA #SGR KENYA (NAIROBI KWENDA MOMBASA)

Loading...

No comments: