KOCHA MAN U:ITATUCHUKUA MIAKA KUFIKIA KIWANGO CHA BARCELONA

Kocha wa Manchester United, Ole Gunnar Solskjaer amesema timu yake inakazi nzito yakufanya ili kurudi kwenye kiwango cha juu cha kushindana na timu kama Barcelona kama ilivyokuwa zamani.




Akiongea baada ya kutolewa kwenye ligi ya mabingwa hatua ya robo fainaili  na timu ya Barcelona kwa jumla ya magoli 4-0 baada ya hapo jana usiku kukubali kichapo cha goli  3-0 na kichapo cha awali cha  1-0 wiki iliyopita kwenye mchezo wa kwanza wa robo fainali, Kocha wa Man U alikubali United kukabiliana na "kazi kubwa" ya kujenga upya kwa jitihada zao za kurejesha utukufu wa zamani baada ya kunyenyekezwa na Barcelona katika Ligi ya Mabingwa usiku jana.

United wanajitayarisha kwa kiasi kikubwa wakati wa majira ya joto, na klabu hiyo inakabiliwa na saini mpya mpya na hatima ya wachezaji watatu wachezaji wa mashaka, na Solskjaer hajakujaribu kupunguza kiwango cha changamoto ambacho kinakabiliwa na klabu hiyo.


 "Timu ya Barca kwa hapa - ndiyo kiwango tunachohitaji," kocha wa United alisema.

 "Tunajua hatupo tena. Tunaweza kufika huko lakini tuna kazi nyingi za kufanya ili kurejea kwa mila na ngazi ya kweli ya Man United. 


Barcelona ilikuwa ngazi kadhaa juu ya michezo miwili.

"Tunajua kuna kazi inayofanyika, nimesema yote haya haitabadilika usiku mmoja na miaka michache ijayo itakuwa kubwa ili kufikia kiwango cha Barcelona na timu nyingine zipo.

"Tunaendelea na kazi na tumezungumza na wachezaji.

Tunahitaji kupata bora kati ya kila mmoja, kuunda mazingira ya mtazamo wa darasa la juu, mtazamo wa darasa la kila siku kila siku.

Post a Comment

0 Comments