'Liverpool Itapata Tabu Dhidi Ya Barcelona' - MWANAHARAKATI MZALENDO ™

Breaking

Wednesday, May 1, 2019

'Liverpool Itapata Tabu Dhidi Ya Barcelona'

Kocha wa Liverpool Jurgen Klopp amesema timu yake 'itataabika' leo usiku kwenye mchezo wa nusu fainali ya Klabu Bingwa Ulaya djhidi ya Barcelona.

 

Klopp pia amesema anaamini timu yake itapata nafasi katika mchezo huo utakaopigwa nyumbani kwa Barcelona, dimbani Nou Camp.

"Je, tutakuwa wakamilifu? Hilo haliwezekani. Tutafanya makosa? Hakika. Tutaabika, naam kwa asilimia 100," amesema kocha huyo raia wa Ujerumani.

"Kutakuwa na nyakati ambazo tutapata nafasi mchezoni? Kabisa, kwa asilimia 100. Natumai tutazitumia nafasi, na hicho ndicho tutajaribu kufanya."

Klopp, ambaye aliiongoza Liverpool mpaka fainali msimu uliopita pia amesema: "Tutakuwa huru kucheza mchezo wetu lakini wapinzani wetu ni timu nzuri sana."

"Sisi tulikuwa kwenye mpambano mwaka jana, lakini wao wamekuwa kwenye mpambano kwa miaka karibu 20 sasa. Itakuwa mechi ngumu lakini naisubiri kwa hamu zote... Natumai wachezaji wangu nao wana ari kama yangu."

Kama ilivyo kwa Liverpool, Barcelona nao ni mabingwa mara tano wa kombe la Klabu Bingwa Ulaya.
Loading...

No comments: