WAZIRI ASIHI WATU KULA KOROSHO, ASEMA INALETA HESHIMA YA NYUMBA - MWANAHARAKATI MZALENDO ™

Breaking

Friday, May 17, 2019

WAZIRI ASIHI WATU KULA KOROSHO, ASEMA INALETA HESHIMA YA NYUMBA

Waziri wa viwanda na biashara

Waziri wa Viwanda na Biashara, Joseph Kakunda, amewashauri Watanzania kula korosho kwa sababu zina virutubisho vya kurudisha heshima ndani ya ndoa.

Kakunda ameyasema hayo katika mkutano na waandishi wa habari jijini Dodoma leo Mei 16, kuwaelezea maendeleo ya ununuzi wa korosho, ambapo pamoja na mambo mengine amesema hata watu wa mikoa ya kusini wanazaliana sana kwa sababu wanakula korosho kwa wingi.

“Korosho ni kirutubisho kizuri, ni ajabu Watanzania hawataki kuzitumia, zinaongeza virutubisho, na kuongeza heshima ya ndoa.” amesema Waziri Kakunda.

Chanzo: Mtanzania
Loading...

No comments: