Kazi ya Uhudumu wa Bar Ilivyobadilisha Maisha ya Ebitoke

Mkali wa vichekesho nchini,Ebitoke 'Annastazia Exavery' amesema kazi ya uhudumu wa baa imemfundisha vitu vingi kwenye maisha yake na kamwe hatothubutu kuidharau.

Ebitoke alisema, hawezi kuidharau kazi hiyo wala kuwasema vibaya wanaoifanya kwa sababu anajua changamoto zake na wanaofanya siyo kwamba wanapenda.

Ninaheshimu uhudumu wa baa kwani kwangu ina mchango mkubwa katika maisha yangu najua changamoto zake na wale wanaofanya siyo kwamba wanapenda misukosuko ila ni shida tu,î alisema Ebitoke.

Post a Comment

0 Comments