PAPAA MSOFE NA WENZAKE KESI KUUNGURUMA TENA KISUTU DISEMBA 16 MWAKA HUU.


Mfanyabiashara Marijan Msofe maarufu kam "Papaa Msofe" na wenzake wanne wamefikishwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es salaam wakikabiliwa na mashitaka matano ikiwemo utakatishaji wa fedha  zaidi ya milioni 900.

Papaa Msofe sio mara yake ya kwanza kufikishwa mahakamani hapo kwani aliwahi kukabiliwa na kesi ya Mauaji mwaka 2012 kisha alifunguliwa kesi ya nyingine mnamo mwaka 2015.


Washitakiwa wengine ni Wakili wa Kujitegemea, Mwesigwa Mhingo,Fadhil Mganga, Wencelaus Mtui na Joseph Haule na miongoni mwa mashitaka yanayowakabili ni Kuratibu Genge la uhalifu,utakatishaji fedha na Kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu.

Kulingana na mashtaka yanayo wakabili washitakiwa hao hawakutakiwa kujibu chochote kwa sababu kesi hiyo ni ya uhujumu uchumi, hivyo haina dhamana ambapo shauri hilo limehairishwa hadi December 16, mwaka huu.

Post a Comment

0 Comments