MWANAHARAKATI MZALENDO ™: HABARI KIMATAIFA

Breaking

Showing posts with label HABARI KIMATAIFA. Show all posts
Showing posts with label HABARI KIMATAIFA. Show all posts

Friday, August 16, 2019

MWAKILISHI WA UPINZANI RWANDA ATOWEKA TANGU JULAI 15
Loading...
MADUKA YA RAIA WA KIGENI YAVAMIWA NA KUPORWA AFRIKA KUSINI
Loading...

Wednesday, August 14, 2019

MAREKANI YAIHIMIZA UINGEREZA IJITOE UMOJA WA ULAYA BILA YA MAKUBALIANO
Loading...

Tuesday, August 13, 2019

ALEJANDRO GIAMMATTEI ASHINDA UCHAGUZI WA URAIS NCHINI GUATEMALA
Loading...

Wednesday, August 7, 2019

BOBI WINE ASHTAKIWA KWA NIA YA KUMKERA RAIS MUSEVENI UGANDA
Loading...
KOREA KASKAZINI YADAI MAREKANI INACHOCHEA MIVUTANO YA KIJESHI, YADHAMIRIA KUJIHAMI
Loading...

Monday, August 5, 2019

RIHANNA 'AMUWAKIA' TRUMP JUU YA MASHAMBULIO YA RISASI TEXAS NA DAYTON
Loading...

Thursday, August 1, 2019

WAANDAMANAJI 44 WA HONG KONG WAFIKISHWA MAHAKAMANI
Loading...

Wednesday, July 31, 2019

DR CONGO KUWA NA SERIKALI YA PAMOJA
Loading...
SUDAN: MAZUNGUMZO KATI YA JESHI NA WAANDAMANAJI YAFUTWA
Loading...

Tuesday, July 30, 2019

TAKRIBANI WAFUNGWA 52 WAMEFARIKI KATIKA GHASIA GEREZANI NCHINI BRAZIL
Loading...

Wednesday, July 24, 2019

UINGEREZA: BORIS JOHNSON ATARAJIWA KUWA WAZIRI MKUU MPYA
Loading...
WANAFUNZI WA KIDATO CHA PILI KENYA WATAKA KUMUUA MWENZAO KISA MAPENZI
Loading...
RAIS SUDAN KUSINI APIGA MARUFUKU WIMBO WA TAIFA KUIMBWA KWENYE HAFLA ASIZOKUWEPO
Loading...

Tuesday, July 23, 2019

KENYA: WAZIRI WA FEDHA NA WENZAKE WAFIKISHWA MAHAKAMANI
Loading...

Monday, July 22, 2019

UJERUMANI NA UFARANSA ZAITAKA IRAN KUIACHIA MELI YA UINGEREZA
Loading...
MLINZI WA SPIKA AULIWA KWA KUPIGWA RISASI
Loading...

Tuesday, July 16, 2019

BURUNDI: WANANCHI WAFUNGUA KESI DHIDI YA SERIKALI
Loading...
JACOB ZUMA: TUHUMA ZA RUSHWA DHIDI YANGU NI NJAMA ZA KUNIMALIZA KISIASA
Loading...

Monday, July 15, 2019

INDONESIA: AHUKUMIWA KIFUNGO KWA KUREKODI SIMU ZA BOSI WAKE AKIMTAKA KIMAPENZI
Loading...